โครงการรณรงค์และบริหารจัดการขยะ ประจำปี 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านได้ดำเนินโครงการรณรงค์และบริหารจัดการขยะ ประจำปี 2566 เพื่อปลูกฝังสร้างจิตสำนึกให้กับประชาชนและผู้นำชุมชนในการคัดแยกขยะ เพื่อส่งเสริมและสนับสนุนกิจกรรมการมีส่วนร่วมของชุมชนในการจัดการขยะและ เพื่อสร้างรายได้ให้กับครัวเรือนในชุมชน
![](/images/cher6204/LINE_ALBUM___104.jpg)
![](/images/cher6204/LINE_ALBUM___200.jpg)
![](/images/cher6204/LINE_ALBUM___431.jpg)
![](/images/cher6204/LINE_ALBUM___541.jpg)
![](/images/cher6204/LINE_ALBUM___651.jpg)
![](/images/cher6204/LINE_ALBUM___722.jpg)