องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเป้าร่วมกับหน่วยงานต่างๆและประชาชนในเขตอำเภอพุทไธสงร่วมจัดงานโครงการประเพณีวิถีอีสานสืบสานวัฒนธรรมไทย ประจำปี 2566
ในวันที่ 9 - 10 กุมภาพันธ์ 2566 ณ สนามกีฬากลางเทศบาลตำบลพุทไธสง เพื่อให้ประชาชนในท้องถิ่นมีจิตสำนึกและร่วมอนุรักษ์ สืบสานวัฒนธรรมและประเพณีที่ดีงามของไทย
![LINE ALBUM 66 230215 311](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_311.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 276](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_276.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 291](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_291.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 290](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_290.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 202](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_202.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 273](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_273.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 165](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_165.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 266](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_266.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 282](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_282.jpg)
![LINE ALBUM 66 230215 249](/images/poo/LINE_ALBUM__66_230215_249.jpg)